![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/11-4.jpg)
โครงการสำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียนสัญจร
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/11-4.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/22-4.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_สนส-สัญจร_๒๓๐๒๒๓_33.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/55-3.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/44-3.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/33-3.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/66-3.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/99-2.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/77-2.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/1010.jpg)
เมื่อวันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 13.00 น. สำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช จัดโครงการสำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียนสัญจร เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ทำความเข้าใจ กระบวนการรับสมัครนักศึกษา กระบวนการจัดการเรียนการสอน ข้อมูลพื้นฐานต่างๆ เป็นต้น ให้กับคณาจารย์คณะครุศาสตร์ ณ ห้องประชุมชั้น 8 อาคารเรียนอเนกประสงค์และปฏิบัติการวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (อาคาร 40) คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช