![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/10/11.jpg)
รองศาสตราจารย์ ดร.จุติพร อัศวโสวรรณ เข้าร่วมพิธีรับรางวัล อาจารย์ดีเด่น รางวัลบุญถิ่นอัตถากร ประจำปีพุทธศักราช 2565
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/10/11-1024x768.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/10/22.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/10/33.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/10/44-768x1024.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/10/55.jpg)
เมื่อวันที่ 29 กันยายน 2566 รองศาสตราจารย์ ดร.จุติพร อัศวโสวรรณ เข้าร่วมพิธีรับรางวัล อาจารย์ดีเด่น รางวัลบุญถิ่นอัตถากร ประจำปีพุทธศักราช 2565 ด้านการพัฒนาชุมชนท้องถิ่น (การพัฒนาชนบท) จากมูลนิธิศาสตราจารย์บุญถิ่น อัตถากร ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา