![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2024/05/111-2.jpg)
คณะครุศาสตร์ ขับเคลื่อนการดำเนินงานตามเกณฑ์ EdPEX ที่เชื่อมโยงกับการดำเนินงานของหลักสูตรและการจัดทำแผนปฏิบัติการระดับหลักสูตร
![](https://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2024/05/111-2-1024x683.jpg)
![](https://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2024/05/222-2-1024x683.jpg)
![](https://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2024/05/333-2-1024x683.jpg)
![](https://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2024/05/444-2-1024x683.jpg)
![](https://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2024/05/555-1-1024x683.jpg)
![](https://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2024/05/666-1-1024x683.jpg)
![](https://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2024/05/777-1-1024x683.jpg)
![](https://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2024/05/888-1-1024x683.jpg)
![](https://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2024/05/999-1-1024x683.jpg)
คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช ร่วมกิจกรรมขับเคลื่อนการดำเนินงานตามเกณฑ์คุณภาพการศึกษาเพื่อการดำเนินการที่เป็นเลิศ (EdPEX) ที่เชื่อมโยงกับการดำเนินงานของหลักสูตรและการจัดทำแผนปฏิบัติการระดับหลักสูตร วิทยากรโดย รศ.ดร.เอกรินทร์ สังข์ทอง คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ระหว่างวันที่ 7-8 พฤษภาคม 2567 ณ อาคารเรียนอเนกประสงค์และปฏิบัติการวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (อาคาร 40) มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช