![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2024/02/Dr-ปริญทิพย์-1.jpg)
คณะครุศาสตร์ ขอแสดงความยินดีกับ ดร.ปริญทิพย์ รัตนบุรี และดร.สุดารัตน์ ธีรพิสิฐ ที่สำเร็จการศึกษาหลักสูตรปรัชญาดุษฎีบัณฑิต
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2024/02/Dr-ปริญทิพย์-1024x410.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2024/02/Dr-สุดารัตน์-1024x410.jpg)
คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช ขอแสดงความยินดีกับ ดร.ปริญทิพย์ รัตนบุรี อาจารย์ประจำสาขาวิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป และดร.สุดารัตน์ ธีรพิสิฐ อาจารย์ประจำสาขาวิชาฟิสิกส์ ที่สำเร็จการศึกษาหลักสูตรปรัชญาดุษฎีบัณฑิต สาขาวิชานวัตกรรมวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสร้างสรรค์ จากมหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช ตั้งแต่วันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2567