![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/11/11-2.jpg)
คณะคณะครุศาสตร์ มรภ.นศ. เข้ารับการประเมิน SSR ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/11/11-2.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/11/22-2.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/11/33-2.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/11/44-2.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/11/55-2.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/11/66-2.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/11/77-2.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/11/88-2.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/11/99-2.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/11/101-2.jpg)
เมื่อวันที่ 13 พฤศจิกายน 2566 เวลา 11.00 น. รศ.ดร.นพรัตน์ ชัยเรือง คณบดีคณะครุศาสตร์ รองคณบดี ผู้ช่วยคณบดี และเจ้าหน้าที่ คณะคณะครุศาสตร์ มรภ.นศ. เข้ารับการประเมินผลการติดตาม ตรวจสอบ และประเมินผลงานมหาวิทยาลัย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 จากคณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ และประเมินผลงานของมหาวิทยาลัย ระหว่างวันที่ 13 – 15 พฤศจิกายน 2566 ณ ห้องประชุมนิลพยัคฆ์ สำนักงานอธิการบดี สำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช