![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/05/11-1.jpg)
การประชุมเพื่อเตรียมความพร้อมเข้าร่วมกิจกรรมการดำเนินงานเกณฑ์คุณภาพการศึกษาเพื่อการดำเนินการที่เป็นเลิศ (EdPEx) และการบริหารความเสี่ยง
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/05/11-1.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/05/22-1.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/05/33-1.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/05/44-1.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/05/55-1.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/05/66-1.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/05/77-1.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/05/88-1.jpg)
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 25 พฤษภาคม 2566 เวลา 09.00 น. ณ ห้องประชุม 1 ชั้น 5 อาคารเรียนอเนกประสงค์และปฏิบัติการวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช รองศาสตราจารย์ ดร.นพรัตน์ ชัยเรือง คณบดีคณะครุศาสตร์ เป็นประธานในการประชุมเพื่อเตรียมความพร้อมเข้าร่วมกิจกรรมการดำเนินงานเกณฑ์คุณภาพการศึกษาเพื่อการดำเนินการที่เป็นเลิศ (EdPEx) และการบริหารความเสี่ยง ในระหว่างวันที่ 29- 31 พฤษภาคม 2566 ณ โรงแรมเดอะบริษาบีชรีสอร์ท เขาหลัก อ.ท้ายเหมือง จ.พังงา