![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/22-2.jpg)
การประชุมคณะกรรมการฝ่าย IT เรื่องโครงการพัฒนาระบบฐานข้อมูลของคณะครุศาสตร์
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/11-2.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/22-2.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/33-1.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/44-1.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/55-1.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/66-1.jpg)
เมื่อวันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 15.00 น. โดย ผศ.นิตยารัตน์ คงนาลึก รองคณบดีฝ่าย วางแผน และวิจัย เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการฝ่าย IT เรื่องโครงการพัฒนาระบบฐานข้อมูลคณะครุศาสตร์ เพื่อติดตามความคืบหน้าในการพัฒนาระบบฐานข้อมูล ณ ห้องประชุม 1 ชั้น 5 อาคารเรียนอเนกประสงค์และปฏิบัติการวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (อาคาร 40)