![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/09/102-1.jpg)
คณะครุศาสตร์ มรภ.นศ. จัดอบรมเชิงปฏิบัติการ “การสร้างเครื่องมือวิจัยอย่างไรให้มีคุณภาพ”
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/09/11.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/09/22.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/09/33.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/09/44.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/09/55.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/09/66.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/09/77.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/09/88.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/09/99.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/09/101.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/09/102-1.jpg)
เมื่อวันที่ 4 กันยายน 2566 คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช จัดโครงการส่งเสริมการบูรณาการการผลิตและพัฒนาครูกับการเรียนการสอนการวิจัย การบริการวิชาการและการทำนุบำรุงศิลปะวัฒนธรรม (โครงการที่ 11) กิจกรรมที่ 1 พัฒนาครูของครูเพื่อยกระดับสมรรถนะบัณฑิตครูสู่ความเป็นเลิศ กิจกรรมย่อยที่ 1.3 การบูรณาการการเรียนการสอนกับการวิจัยในชั้นเรียน อบรมเชิงปฏิบัติการ “การสร้างเครื่องมือวิจัยอย่างไรให้มีคุณภาพ” ให้กับคณาจารย์ คณะครุศาสตร์ และผู้สนใจเข้าร่วมการอบรม ณ ห้องประชุม 1 ชั้น 5 อาคารเรียนอเนกประสงค์ปฏิบัติการวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (อาคาร 40)