![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/06/00-1.jpg)
การประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ระดับหลักสูตร ประจำปีการศึกษา 2565 (ป.โท ป.เอก สาขาวิชาการจัดการนวัตกรรมเพื่อการพัฒนา)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/06/00-1.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/06/11-24.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/06/22-24.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/06/33-24.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/06/44-24.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/06/55-24.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/06/66-24.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/06/77-24.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/06/88-24.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/06/99-21.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/06/101-11.jpg)
เมื่อวันศุกร์ที่ 23 มิถุนายน 2566 เวลา 09.00 – 16.30 น. งานประกันคุณภาพการศึกษา คณะครุศาสตร์ ได้จัดให้มีการประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ระดับหลักสูตร ประจำปีการศึกษา 2565 ผ่านระบบออนไลน์ (Google meet) ในการนี้ระดับบัณฑิตศึกษา ที่เข้ารับประเมินคุณภาพการศึกษา ได้แก่ หลักสูตรครุศาสตรมหาบัณฑิต และหลักสูตรดุษฎีบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการนวัตกรรมเพื่อการพัฒนา โดยมี อาจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ทองมีศรี เป็นประธานกรรมการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เบญจพร ชนะกุล เป็นกรรมการ และอาจารย์ ดร.อภิศันย์ ศิริพันธ์ เป็นกรรมการและเลขานุการ ณ ห้องประชุมบัณฑิตศึกษา (ห้อง 924) อาคาร 9 ในนามคณะครุศาสตร์ ขอขอบคุณประธานและคณะกรรมการทุกท่านที่ได้ให้ข้อเสนอแนะเพื่อเป็นแนวทางในการดำเนินการของสาขาต่อไป