![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/DSC02026.jpg)
ประชุมโครงการการพัฒนาระบบฐานข้อมูลสารสนเทศ คณะครุศาสตร์
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/DSC02019.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/DSC02020.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/DSC02024.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/DSC02026.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/DSC02027.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/DSC02030.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/DSC02034.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/DSC02035.jpg)
เมื่อวันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 10.30 น. โดย ดร.พันธุ์ศักดิ์ เกิดทองมี ผู้รับผิดชอบ โครงการการพัฒนาระบบฐานข้อมูลสารสนเทศ คณะครุศาสตร์ จัดประชุมคณะกรรมการฝ่ายไอที เพื่อปรึกษาหารือการจัดซื้อจัดจ้างการพัฒนาระบบฐานข้อมูลสารสนเทศ เพื่อการบริหารและสนับสนุนการดำเนินงานตามพันธกิจ ณ ห้องประชุม 1 ชั้น 5 อาคารเรียนอเนกประสงค์และปฏิบัติการวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี (อาคาร 40) คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช