![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM2.jpg)
คณะครุศาสตร์ (มรภ.นศ.) จัดโครงการค่ายครูมืออาชีพและปฐมนิเทศนักศึกษาก่อนออกฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู
เมื่อวันที่ 21 – 23 เมษายน 2566 ณ หอประชุม (โรงอาหารเดิม) มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช คณะครุศาสตร์ (มรภ.นศ.) จัดโครงการค่ายครูมืออาชีพและปฐมนิเทศนักศึกษาก่อนออกฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM1-1-1024x683.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM2-1024x683.jpg)
ลิงค์ภาพกิจกรรม
https://drive.google.com/drive/folders/1k4RhLDSfrZK0xi3xbgQDSyhHjsYQd28j?usp=sharing