![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/06/zz-1.jpg)
คณะครุศาสตร์จัดโครงการการขับเคลื่อนแผนพัฒนาคุณภาพการศึกษาของคณะครุศาสตร์ ประจำปี 2567
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/06/11-3.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/06/22-3.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/06/33-3.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/06/44-3.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/06/55-3.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/06/66-3.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/06/77-3.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/06/88-3.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/06/99-3.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/06/1010-2.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/06/zz-1.jpg)
เมื่อวันที่ 29- 31 พฤษภาคม 2566 คณะครุศาสตร์จัดโครงการการขับเคลื่อนแผนพัฒนาคุณภาพการศึกษาของคณะครุศาสตร์ตามเกณฑ์คุณภาพการศึกษา เพื่อการดำเนินการที่เป็นเลิศ (EdPEx) และแผนบริหารความเสี่ยง ประจำปี 2567 ณ โรงแรมเดอะบริษาบีชรีสอร์ทเขาหลัก อ.ท้ายเหมือง จ.พังงา วิทยากรโดย รองศาสตราจารย์ ดร.นพรัตน์ ชัยเรือง คณบดีคณะครุศาสตร์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประกอบ ใจมั่น และผู้ช่วยศาสตราจารย์นิตยารัตน์ คงนาลึก