![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/329216742_1608758869571187_5033602527923413093_n.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับ นักกีฬา ในการแข่งขันกีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 “ดอกจานบ้านเชียงเกมส์ 2023”
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/327928672_880323626516685_6289220515481117389_n-1024x576.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/328537369_904340444082917_5604408176785902397_n.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/328541208_723000129279940_1999628517506816651_n.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/328625070_708385097481540_3647193444398322835_n.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/328836507_732337568523537_1230218771228864101_n.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/328850042_1140065866707865_6961729858028824621_n-1024x576.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/328857573_905745697217945_8223349418648020430_n-1024x576.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/328857967_1236305850640906_6043322079681142674_n-1024x576.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/328858364_1857079901292182_1950663431959207637_n-1024x576.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/328867883_1594259964355638_8182770029142417321_n-1024x576.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/328871693_938037274028986_4720518364940319174_n-1024x576.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/328896976_879735826682251_7736631380067121410_n-1024x576.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/328935605_502977205302564_2211639700463773443_n-1024x576.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/328935638_2918617951616023_5338246251002058067_n-1024x576.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/328936260_746019166718223_7013330286681045811_n-1024x576.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/328937837_932141951563985_6881703870457578160_n-1024x576.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/328941099_2686143538188946_1860950365472282186_n-1024x576.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/329023050_1363113474455879_4124800734792593670_n.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/329216742_1608758869571187_5033602527923413093_n-1024x576.jpg)
![](http://edu2.nstru.ac.th/wdps/wp-content/uploads/2023/02/329247969_494381959542351_4474042984817639960_n.jpg)
คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช ขอแสดงความยินดีกับ นักกีฬา นักศึกษา คณาจารย์ โค้ช ผู้ดูแลควบคุมทีมทุกท่าน และหลักสูตรพลศึกษา คณะครุศาสตร์ ที่นำทีมนักกีฬาเข้าแข่งขัน และคว้าเหรียญรางวัล
ในการแข่งขันกีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 “ดอกจานบ้านเชียงเกมส์ 2023” ระหว่างวันที่ 21 – 30 มกราคม 2566 ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี จำนวน 1 เหรียญเงิน 5 เหรียญทองแดง